Motor Rung MV 100/2M-1- 100w 1 pha 220v
Model             :   MV100/2M-1
Công suất      :  100W
Điện áp          :  1 pha 220v
Tốc độ            :   2 cực ~ 3000 vòng/ phút
Lực rung        :  105kg
Thương hiệu : GUANG LING  Sản xuất theo tiêu chuẩn Italia
Nhận báo giá
1. Thông số kỹ thuật của motor rung MV 100/2m-1- 100w 1 pha 220V
- Model : MV100/2M-1
- Công suất : 100W
- Điện áp: 1 pha 220v
- Tần số : 50Hz / 60Hz
- Số vòng quay/ phút:  2 cực ~ 3000/3600 (50Hz / 60Hz)
- Lực rung: 105kg
2. Bản vẽ chi tiết của motor rung MV 100/2m-1- 100w 1 pha 220V
Bản vẽ chi tiết của motor rung MV 100/2m-1- 100w 1 pha 220V
3. Ưu điểm motor rung MV 100/2m-1- 100w 1 pha 220V do Đại Kinh Bắc phân phối
• Với thiết kế nhiều lá búa rung giúp chỉnh lực rung 1 cách đơn giản.
• Vòng bi chất lượng cao, giúp động cơ hoạt động êm ái, trơn tru, chống mài mòn, độ ồn thấp.
uu-diem-dong-co-rung-MV100-2M-1-100W-1-pha-220
Ưu điểm motor rung MV 100/2m-1- 100w 1 pha 220V do Đại Kinh Bắc phân phối
4. Ứng dụng của motor rung MV 100/2m-1- 100w 1 pha 220V
• Máy rung bê tông, đầm bê tông
• Công nghiệp ngành khai thác mỏ, luyện kim, than đá,…
• Máy xây dựng, rung băng tải, trạm trộn
• Công nghiệp hóa chất : máy lọc hóa chất, sàng rung lọc vật liệu, sàng bột
• Máy thức ăn chăn nuôi, máy thực phẩm...
• Chắm sóc y tế, đúc, thiết bị vận chuyển, thiết bị mạ điện
Ung-dung-dong-co-rung-mv-100-100W-m2-1-pha-220
Ứng dụng của motor rung MV 100/2m-1- 100w 1 pha 220V
5. Tại sao Đại Kinh Bắc là nhà cung cấp uy tin trong mắt khách hàng
• Là 1 trong số ít nhà Nhập khẩu Motor rung lớn nhất tại thị trường Việt Nam.
• Hệ thống Kho hàng lớn trải khắp 3 miền: Bắc-Trung-Nam thuận tiện cho việc giao hàng nhanh chóng.
• Đội ngũ hỗ trợ chăm sóc khách hàng 24/7, am hiểu sản phẩm và kỹ thuật
• Cam kết hàng nhập khẩu chính hãng 100%, có đầy đủ COCQ, hóa đơn VAT.