Motor SPG S8I25GX-V12CE
Model: S8I25GX-V12CE
Motor 1Pha 25W
Điều chỉnh tôc độ: Có
Tỉ số truyền: 1/3 ~ 1/500
Điện áp vào: 1 Pha 220V; 50Hz