Motor SPG S9I150GT-E
Model: S9I150GT-E
Motor 3Pha 150W
Thắng từ: Có
Tỉ số truyền: 1/3 ~ 1/500
Điện áp vào: 3 Pha 220V; 50Hz
Xuất xứ: Hàn Quốc
Bảo hành: 12 Tháng
Nhận báo giá
Sản phẩm S9I150GT-E được lắp với đầu giảm tốc mã S9KD... nên đường kính cốt ra của đầu giảm tốc là 18mm và đường kính thân là 90mm.