Motor SPG S9I90GXH-V12CE
Model: S9I90GXH-V12CE
Motor 1Pha 90W
Điều chỉnh tôc độ: Có
Tỉ số truyền: 1/3 ~ 1/500
Điện áp vào: 1 Pha 220V; 50Hz
Xuất xứ: Hàn Quốc
Bảo hành: 12 Tháng
Nhận báo giá
Sản phẩm motor SPG S9I90GXH-V12CE có kích thước thân là 90x90mm và lắp được với các đầu giảm tốc từ 1/3 đến 1/180. có mã S9KC.
Đây là sản phẩm sử dụng điện 1pha 220V tần số 50Hz phù hợp với điện lưới của Việt Nam. Sản phẩm SPG S9I90GXH-V12CE ngoài khả năng thay đổi tốc độ còn có khả năng đảo chiều. Tốc độ điều chỉnh của motor từ phạm vi rất rộng 90~1400v/p, tuy nhiên quý khách lưu ý khi thay đổi tốc độ motor xuống mức quá thấp sẽ làm nóng motor và mô men xoắn của motor cũng sẽ giảm.